Mannauður

Störf í boði

Almenn umsókn

Almenn umsókn

Því miður eru engin störf laus þessa stundina en við hvetjum áhugasama til að senda okkur almenna atvinnuumsókn.

Starfsmenn

Nafn Staða Netfang Starfsmenn
Adolf Þ. Andersen Ráðgjafi notendalausna adolf@ok.is
Adolf Þ. Andersen

Sölu- & markaðssvið

Ráðgjafi notendalausna

adolf@ok.is

Agnar Örn Arason Ráðgjafi agnar@ok.is
Agnar Örn Arason

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi

agnar@ok.is

Ágústa Rósa Finnlaugsdóttir Aðalbókari / gjaldkeri rosa@ok.is
Ágústa Rósa Finnlaugsdóttir

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Aðalbókari / gjaldkeri

rosa@ok.is

Andrés Andrésson Viðskiptastjóri andres@ok.is
Andrés Andrésson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

andres@ok.is

Árni Gunnarsson Viðskiptastjóri arni@ok.is
Árni Gunnarsson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

arni@ok.is

Árni Jón Eggertsson Þjónustustjóri samninga arnijon@ok.is
Árni Jón Eggertsson

Ráðgjafasvið

Þjónustustjóri samninga

arnijon@ok.is

Ásta Vilborg Njálsdóttir Þjónusturáðgjafi asta@ok.is
Ásta Vilborg Njálsdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Þjónusturáðgjafi

asta@ok.is

Atli Norðdahl Tæknimaður & sérfræðingur í prentlausnum atli@ok.is
Atli Norðdahl

Ráðgjafasvið

Tæknimaður & sérfræðingur í prentlausnum

atli@ok.is

Berglind Harðardóttir Forstöðumaður innri þjónustu berglind@ok.is
Berglind Harðardóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Forstöðumaður innri þjónustu

berglind@ok.is

Bergur Kristinsson Ráðgjafi í gagnageymslulausnum bergur@ok.is
Bergur Kristinsson

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi í gagnageymslulausnum

bergur@ok.is

Björn Heiðar Þórarinsson Sérfræðingur bjorn@ok.is
Björn Heiðar Þórarinsson

Mannauðs- & þjónustusvið

Sérfræðingur

bjorn@ok.is

Björn Ingi Jónsson Söluráðgjafi bjorningi@ok.is
Björn Ingi Jónsson

Sölu- & markaðssvið

Söluráðgjafi

bjorningi@ok.is

Brynjar Björgvinsson Forstöðumaður notendalausna brynjar@ok.is
Brynjar Björgvinsson

Sölu- & markaðssvið

Forstöðumaður notendalausna

brynjar@ok.is

Edda María Kjartansdóttir Þjónustufulltrúi í móttöku edda@ok.is
Edda María Kjartansdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Þjónustufulltrúi í móttöku

edda@ok.is

Elín Gränz Framkvæmdastjóri mannauðs- og innri þjónustu elin@ok.is
Elín Gränz

Mannauðs- & þjónustusvið

Framkvæmdastjóri mannauðs- og innri þjónustu

elin@ok.is

Elvar Hrafn Aðalgeirsson Sérfræðingur elvar@ok.is
Elvar Hrafn Aðalgeirsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

elvar@ok.is

Erling Örn Magnússon Greiningarstjóri erling@ok.is
Erling Örn Magnússon

Viðskiptaþróun & verkefnasvið

Greiningarstjóri

erling@ok.is

Friðrik Már Gunnarsson Tæknimaður & sérfræðingur í prentlausnum fridrik@ok.is
Friðrik Már Gunnarsson

Ráðgjafasvið

Tæknimaður & sérfræðingur í prentlausnum

fridrik@ok.is

Geir Björnsson Upplýsingatæknistjóri geir@ok.is
Geir Björnsson

Viðskiptaþróun & verkefnasvið

Upplýsingatæknistjóri

geir@ok.is

Guðbjarni Guðmundsson Forstöðumaður kjarnalausna gudbjarni@ok.is
Guðbjarni Guðmundsson

Ráðgjafasvið

Forstöðumaður kjarnalausna

gudbjarni@ok.is

Guðjón Magnússon Microsoft ráðgjafi gudjon@ok.is
Guðjón Magnússon

Ráðgjafasvið

Microsoft ráðgjafi

gudjon@ok.is

Guðmundur F. Halldórsson Ráðgjafi í afritunar- & gagnageymslulausnum gummi@ok.is
Guðmundur F. Halldórsson

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi í afritunar- & gagnageymslulausnum

gummi@ok.is

Guðmundur Guðmundsson Sérfræðingur gummig@ok.is
Guðmundur Guðmundsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

gummig@ok.is

Guðmundur Pétur Pálsson Microsoft ráðgjafi gummip@ok.is
Guðmundur Pétur Pálsson

Ráðgjafasvið

Microsoft ráðgjafi

gummip@ok.is

Guðni Þór Hauksson Ráðgjafi gudni@ok.is
Guðni Þór Hauksson

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi

gudni@ok.is

Guðrún Jónsdóttir Bókari gudrun@ok.is
Guðrún Jónsdóttir

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Bókari

gudrun@ok.is

Gunnar Haukur Stefánsson Forstöðumaður verkefnastýringar og viðskiptaþróunar gunnars@ok.is
Gunnar Haukur Stefánsson

Viðskiptaþróun & verkefnasvið

Forstöðumaður verkefnastýringar og viðskiptaþróunar

gunnars@ok.is

Gunnar Þór Friðleifsson Vörustjóri miðjulausna gunnar@ok.is
Gunnar Þór Friðleifsson

Sölu- & markaðssvið

Vörustjóri miðjulausna

gunnar@ok.is

Gylfi Sigurðsson Viðskiptastjóri gylfis@ok.is
Gylfi Sigurðsson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

gylfis@ok.is

Halldór Másson Ráðgjafi dori@ok.is
Halldór Másson

Sölu- & markaðssvið

Ráðgjafi

dori@ok.is

Hannes Hjalti Gilbert Sérfræðingur hannes@ok.is
Hannes Hjalti Gilbert

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

hannes@ok.is

Hávarður Gunnarsson Tæknimaður & sérfræðingur í prentlausnum havardur@ok.is
Hávarður Gunnarsson

Ráðgjafasvið

Tæknimaður & sérfræðingur í prentlausnum

havardur@ok.is

Helgi Fr. Kemp Georgsson Sérfræðingur helgikemp@ok.is
Helgi Fr. Kemp Georgsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

helgikemp@ok.is

Helgi Pétursson Sérfræðingur helgip@ok.is
Helgi Pétursson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

helgip@ok.is

Hilmar Sindri Arnarson Lagerstarfsmaður hilmars@ok.is
Hilmar Sindri Arnarson

Mannauðs- & þjónustusvið

Lagerstarfsmaður

hilmars@ok.is

Hjalti Ævarsson Ráðgjafi hjalti@ok.is
Hjalti Ævarsson

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi

hjalti@ok.is

Hugbúnaðarhópur hugbunadur@ok.is
Hugbúnaðarhópur

Sölu- & markaðssvið

hugbunadur@ok.is

Hugrún Ingimarsdóttir Innflutnings- og útflutningsfulltrúi hugrun@ok.is
Hugrún Ingimarsdóttir

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Innflutnings- og útflutningsfulltrúi

hugrun@ok.is

Hýsingar- og rekstrarhópur lausnasala@ok.is
Hýsingar- og rekstrarhópur

Sölu- & markaðssvið

lausnasala@ok.is

Indíana Eir Árnadóttir Lagerstarfsmaður indiana@ok.is
Indíana Eir Árnadóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Lagerstarfsmaður

indiana@ok.is

Ingibjörg Ingadóttir Verkefnastjóri inga@ok.is
Ingibjörg Ingadóttir

Viðskiptaþróun & verkefnasvið

Verkefnastjóri

inga@ok.is

Ingibjörg Rósa Ólafsdóttir Matráður ingarosa@ok.is
Ingibjörg Rósa Ólafsdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Matráður

ingarosa@ok.is

Ingileif Helga Leifsdóttir Sérfræðingur ábyrgðamála og HP þekkingarstjóri ingileif@ok.is
Ingileif Helga Leifsdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Sérfræðingur ábyrgðamála og HP þekkingarstjóri

ingileif@ok.is

Ingvar Guðjónsson Forstöðumaður rekstrarlausna ingvar@ok.is
Ingvar Guðjónsson

Ráðgjafasvið

Forstöðumaður rekstrarlausna

ingvar@ok.is

Ingveldur Gísladóttir Hópstjóri verkstæðis & ábyrgðateymis ingveldur@ok.is
Ingveldur Gísladóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Hópstjóri verkstæðis & ábyrgðateymis

ingveldur@ok.is

Íris Eva Guðmundsdóttir Vörustjóri irise@ok.is
Íris Eva Guðmundsdóttir

Sölu- & markaðssvið

Vörustjóri

irise@ok.is

Jóhann Áki Björnsson Ráðgjafi jab@ok.is
Jóhann Áki Björnsson

Sölu- & markaðssvið

Ráðgjafi

jab@ok.is

Jóhann Þór Guðnason Sérfræðingur johann@ok.is
Jóhann Þór Guðnason

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

johann@ok.is

Jónas Þór Hreinsson Ráðgjafi notendalausna jonas@ok.is
Jónas Þór Hreinsson

Sölu- & markaðssvið

Ráðgjafi notendalausna

jonas@ok.is

Jóngeir Andersen Forstöðumaður Innkaupastýringar jongeir@ok.is
Jóngeir Andersen

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Forstöðumaður Innkaupastýringar

jongeir@ok.is

Júlía Dröfn Harðardóttir Innheimtufulltrúi julia@ok.is
Júlía Dröfn Harðardóttir

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Innheimtufulltrúi

julia@ok.is

Knútur Óli Magnússon Hugbúnaðarsérfræðingur knutur@ok.is
Knútur Óli Magnússon

Viðskiptaþróun & verkefnasvið

Hugbúnaðarsérfræðingur

knutur@ok.is

Kristbergur Guðjónsson Viðskiptastjóri kristbergur@ok.is
Kristbergur Guðjónsson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

kristbergur@ok.is

Kristinn Helgason Vörustjóri samskiptabúnaðs - Innkaup kristinnh@ok.is
Kristinn Helgason

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Vörustjóri samskiptabúnaðs - Innkaup

kristinnh@ok.is

Kristinn Sigurðsson Sérfræðingur kristinns@ok.is
Kristinn Sigurðsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

kristinns@ok.is

Kristján Geir Þorláksson Kerfisstjóri kristjangeir@ok.is
Kristján Geir Þorláksson

Ráðgjafasvið

Kerfisstjóri

kristjangeir@ok.is

Kristján R. Halldórsson Kerfisstjóri kristjanr@ok.is
Kristján R. Halldórsson

Ráðgjafasvið

Kerfisstjóri

kristjanr@ok.is

Lilja Sigurjónsdóttir Þjónustufulltrúi verkstæðismóttöku lilja@ok.is
Lilja Sigurjónsdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Þjónustufulltrúi verkstæðismóttöku

lilja@ok.is

Linda Hersteinsdóttir Gæða- og öryggisstjóri linda@ok.is
Linda Hersteinsdóttir

Viðskiptaþróun & verkefnasvið

Gæða- og öryggisstjóri

linda@ok.is

Magnús Ómarsson Viðskiptastjóri heildsölu maggi@ok.is
Magnús Ómarsson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri heildsölu

maggi@ok.is

Magnús Þór Hallsson Sérfræðingur magnush@ok.is
Magnús Þór Hallsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

magnush@ok.is

Margeir Jóhannesson Bílstjóri margeir@ok.is
Margeir Jóhannesson

Mannauðs- & þjónustusvið

Bílstjóri

margeir@ok.is

Margrét Herborg Nikulásdóttir Matráður margretn@ok.is
Margrét Herborg Nikulásdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Matráður

margretn@ok.is

María Dís Gunnarsdóttir Viðskiptastjóri mariad@ok.is
María Dís Gunnarsdóttir

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

mariad@ok.is

María Ingimundardóttir Framkvæmdastjóri Ráðgjafasviðs maria@ok.is
María Ingimundardóttir

Ráðgjafasvið

Framkvæmdastjóri Ráðgjafasviðs

maria@ok.is

Maurice Zschirp Ráðgjafi netlausna maurice@ok.is
Maurice Zschirp

Sölu- & markaðssvið

Ráðgjafi netlausna

maurice@ok.is

Netlausnahópur netlausnir@ok.is
Netlausnahópur

Sölu- & markaðssvið

netlausnir@ok.is

Notendalausnir notendalausnir@ok.is
Notendalausnir

Sölu- & markaðssvið

notendalausnir@ok.is

Oddur Þráinsson Faghópsstjóri prentlausna odd@ok.is
Oddur Þráinsson

Ráðgjafasvið

Faghópsstjóri prentlausna

odd@ok.is

Ófeigur Fanndal Birkisson Viðskiptastjóri ofeigur@ok.is
Ófeigur Fanndal Birkisson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

ofeigur@ok.is

Ólafur Borgþórsson Markaðsstjóri oliborg@ok.is
Ólafur Borgþórsson

Sölu- & markaðssvið

Markaðsstjóri

oliborg@ok.is

Ólafur Kristjánsson Markaðsfulltrúi olafurk@ok.is
Ólafur Kristjánsson

Sölu- & markaðssvið

Markaðsfulltrúi

olafurk@ok.is

Ólafur Rúnar Sigurðsson Rekstrarstjóri verslunar olir@ok.is
Ólafur Rúnar Sigurðsson

Sölu- & markaðssvið

Rekstrarstjóri verslunar

olir@ok.is

Örn Svavarsson Sérfræðingur orn@ok.is
Örn Svavarsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

orn@ok.is

Óskar Sæmundsson Vörustjóri oskar@ok.is
Óskar Sæmundsson

Sölu- & markaðssvið

Vörustjóri

oskar@ok.is

Ottó Sverrisson Sérfræðingur otto@ok.is
Ottó Sverrisson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

otto@ok.is

Ragnar Karel Gunnarsson Tæknimaður ragnar@ok.is
Ragnar Karel Gunnarsson

Mannauðs- & þjónustusvið

Tæknimaður

ragnar@ok.is

Ragnar Viktor Hilmarsson Viðskiptastjóri ragnarh@ok.is
Ragnar Viktor Hilmarsson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

ragnarh@ok.is

Ragnheiður Harðar Harðardóttir Fjármálastjóri ragnheidur@ok.is
Ragnheiður Harðar Harðardóttir

Fjármála-, birgða- & innkaupasvið

Fjármálastjóri

ragnheidur@ok.is

Rakel Ýr Björnsdóttir Þjónustufulltrúi í móttöku rakel@ok.is
Rakel Ýr Björnsdóttir

Mannauðs- & þjónustusvið

Þjónustufulltrúi í móttöku

rakel@ok.is

Reynir Stefánsson Forstöðumaður viðskiptastýringar reynir@ok.is
Reynir Stefánsson

Sölu- & markaðssvið

Forstöðumaður viðskiptastýringar

reynir@ok.is

Richard Allen Sérfræðingur ra@ok.is
Richard Allen

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

ra@ok.is

Samúel Jón Gunnarsson Ráðgjafi samuel@ok.is
Samúel Jón Gunnarsson

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi

samuel@ok.is

Sigurgeir Sigursveinsson Lagerstarfsmaður sigurgeir@ok.is
Sigurgeir Sigursveinsson

Mannauðs- & þjónustusvið

Lagerstarfsmaður

sigurgeir@ok.is

Sigurgísli Melberg Framkvæmdastjóri sölu & markaðssviðs sigurgisli@ok.is
Sigurgísli Melberg

Sölu- & markaðssvið

Framkvæmdastjóri sölu & markaðssviðs

sigurgisli@ok.is

Sigurjón H. Sindrason Ráðgjafi sigurjon@ok.is
Sigurjón H. Sindrason

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi

sigurjon@ok.is

Sóley Jensdóttir Markaðsfulltrúi soley@ok.is
Sóley Jensdóttir

Sölu- & markaðssvið

Markaðsfulltrúi

soley@ok.is

Steinar Darri Emilsson Hópstjóri tækniborðs steinar@ok.is
Steinar Darri Emilsson

Ráðgjafasvið

Hópstjóri tækniborðs

steinar@ok.is

Sveinn Óli Garðarsson Sérfræðingur sveinn@ok.is
Sveinn Óli Garðarsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

sveinn@ok.is

Trausti Eiríksson Ráðgjafi netlausna trausti@ok.is
Trausti Eiríksson

Sölu- & markaðssvið

Ráðgjafi netlausna

trausti@ok.is

Tryggvi Farestveit Forstöðumaður hýsingarlausna tryggvi@ok.is
Tryggvi Farestveit

Ráðgjafasvið

Forstöðumaður hýsingarlausna

tryggvi@ok.is

Tryggvi Kornelíusson Tæknimaður tryggvik@ok.is
Tryggvi Kornelíusson

Mannauðs- & þjónustusvið

Tæknimaður

tryggvik@ok.is

Tryggvi Þorsteinsson Viðskiptastjóri tryggvith@ok.is
Tryggvi Þorsteinsson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

tryggvith@ok.is

Úlfar Ragnarsson Ráðgjafi ulfar@ok.is
Úlfar Ragnarsson

Ráðgjafasvið

Ráðgjafi

ulfar@ok.is

Víglundur Pétursson Viðskiptastjóri viglundur@ok.is
Víglundur Pétursson

Sölu- & markaðssvið

Viðskiptastjóri

viglundur@ok.is

Þórður Jensson Vörustjóri netlausna thordurj@ok.is
Þórður Jensson

Sölu- & markaðssvið

Vörustjóri netlausna

thordurj@ok.is

Þorgeir Már Jónsson Sérfræðingur thorgeir@ok.is
Þorgeir Már Jónsson

Ráðgjafasvið

Sérfræðingur

thorgeir@ok.is

Þórhallur Sveinsson Lagerstjóri dalli@ok.is
Þórhallur Sveinsson

Mannauðs- & þjónustusvið

Lagerstjóri

dalli@ok.is

Þorsteinn G. Gunnarsson Forstjóri steini@ok.is
Þorsteinn G. Gunnarsson

Forstjóri

Forstjóri

steini@ok.is